STJÓRN OG NEFNDIR

Stjórn FEBH 2019-2020:

Stjórn
Valgerður Sigurðardóttir Formaður
Sigurður Björgvinsson Varaformaður
Haraldur Magnússon Gjaldkeri
Inga Guðmundsdóttir Ritari
Þórdís B. Kristinsdóttir
Guðfinna Vigfúsdóttir
Geir Hauksson
Meðstjórnendur
Varastjórn
Bjarni Hauksson
Ragnheiður Ragnarsdóttir
Skoðunarmenn reikninga
Óttar Geirsson
Sigurður Garðar Gunnarsson

Fyrrum og núverandi formenn FEBH:

Jóhann Þorsteinsson 1968 – 1976
Kjartan Jóhannsson 1976 – 1979
Sverrir Magnússon 1979 – 1982
Lára Jónsdóttir 1982 – 1989
Ragnhildur Guðmundsdóttir 1989 – 1998
Einar S. M. Sveinsson 1998 – 2004
Sigurður Hallgrímsson 2004 – 2008
Jón Kr. Óskarsson 2008 -2016
Valgerður Sigurðardóttir 2016-

Fyrsta stjórn félagsins

Stjórn
Jóhann Þorsteinsson Formaður
Sigurborg Oddsdóttir Varaformaður
Elín Jósepsdóttir Ritari
Sverrir Magnússon Gjaldkeri
Ólafur Ólafsson
Oliver Steinn Jóhannesson
Gísli Kristjánsson
Meðstjórnendur
Varastjórn
Eiríkur Pálsson
Björn Sveinbjörnsson

Nefndarmenn

Skoðunarmenn reikninga Óttar Geirsson
Sigurður Garðar Gunnarsson
Til vara:
Kristinn Jónsson
Gaflarakórinn Edda Þráinsdóttir
Kristbjörg Jónsdóttir
Magnús Guðmundsson
Sveinn Þráinn Jóhannesson
Þórey Valgeirsdóttir
Kristín magnúsdóttir
Ferðanefnd Auður Guðjónsdóttir
Grétar Ingimundarson
Svanhildur Guðmundsdóttir
Dansleikjanefnd Aðalbjörg Þorsteinsdóttir
Edda Þráinsdóttir
Guðmunda Guðmundsdóttir
Hilmar Kristensson
Sigríður K Skarphéðinsdóttir
Sveinn Ásgeir Sigurðsson
Hrafnhildur Kristjánsdóttir
Spilanefnd:
Félagsvist Bingó Hafdís Jóhannesdóttir
Hrafn Helgason
Hrafnhildur Þórarinsdóttir
Jóhanna Axelsdóttir
Ragnar Árnason
Ragnhildur Jónsdóttir
Sigríður Helga Ólafsdóttir
Þórir Kjartansson
Bridge Bjarni Hólm Hauksson
Helgi Guðmundsson
Ingvar Ingvarsson
Skarphéðinn Lýðsson
Göngunefnd Alda Guðmundsdóttir
Guðrún Þ. Jónsdóttir
Gréta Þórðardóttir
Hartvig Ingólfur Ingólfsson
Hilmar Gunnarsson
Ingveldur Albertsdóttir
Kolbrún Vilbergsdóttir
Sigríður Sigurðardóttir
Íþróttanefnd Hilmir Guðmundsson
Jón Pálsson
Sifús Magnússon
Sigurður Finnbogason
Púttnefnd Ármann Guðjónsson
Jón Pálsson
Magnús S. Ríkharðsson
Bókmenntanefnd Guðrún Jóhannsdóttir
Halldór Svavarsson
Valdís Þorkelsdóttir
Þorrablótsnefnd Gissur Guðmundsson
Hrafnhildur Þórarinsdóttir
Jóhanna Sveinsdóttir
Már Sveinbjörnsson
Viðburðarnefnd - Opið hús Guðfinna Vigfúsdóttir
Ingibjörg Guðmundsdóttir
Ragnheiður Ragnarsdóttir
Svanhildur Guðmundsdóttir
Þórdís B. Kristinsdóttir
Laganefnd Guðmundur L. Jóhannesson
Sigurður Hallgrímsson
Þórdís B. Kristinsdóttir
Kjaranefnd Gylfi Ingvarsson
Sigurður Björgvinsson
Jóna Ósk Guðjónsdóttir
Línudans Auður Guðjónsdóttir
Guðrún Guðmundsdóttir
Sveinn Ásgeir Sigurðsson
Qi-gong Guðbjörg Helgadóttir
Jarmila Hermannsdóttir
Edda J Þráinsdóttir
Uppstillingarnefnd Almar Grímsson
Kristín Sigurbjörnsdóttir
Sigurrós Skarphéðinsdóttir
Loka valmynd
Breyta leturstærð